xoa trang giay trang du trong word 2003 lam cach nao

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Xóa Dòng kẻ ngang trong word
    Xóa Dòng kẻ ngang trong word Trong văn bản Word có dòng kẻ ngang liền nét, tui đã thử đặt chuột vào nhưng không được, tìm cách để chọn nó để cut hoặc del nhưng đều không được. Xin hỏi đây lỗi gì hoặc họ vừa làm thế nào ...
  • Hướng dẫn sử dụng Word 2007 toàn tập chi tiết
    Tương tự như Word 2003, phím tắt để tạo một tài liệu mới trong Word 2007 Ctrl +N. Cách khác: Nhấn chuột vào Microsoft Office Button, chọn New, nhấn .... Định dạng trang 1.1 Thay đổi xác lập lề tran. Các xác lập trang giấy nằm trong thẻ Page Layout, nhóm Page Setup. - Để thay đổi lề trang, nhấn nút ...
  • Hỏi cách phân trang trong MS Word 2003?
    Được gửi bởi levanphong7887. Chào tất cả người! mình muốn chia 1 trang trong word thành 2 trang (in ra theo chiều ngang). Bạn nào biết thì chỉ mình với, thanks! cũng có thể xoay giấy sang chiều ngang rồi chọn, Format/columms cũng được, nhưng số trang thì... Hỏi cách phân trang trong MS Word 2003 ...
  • Cách tạo xen kẽ trang ngang với trang đứng trong word 2010 ?, Hỏi ...
    word 2003 thì làm ra (tạo) từ insert break, nhưng ở word 2010 thì tui không biết làm thế nào cả. Nhờ các bạn chỉ giúp. ... Bạn chọn hết văn bản ở trang giấy bạn định xoay xong bạn vào Menu File-->Page Setup rồi chọn vào drop menu tên Apply to (ở tab Margins phần Preview). Khi menu đó trỏ xuống ...
  • Vẽ đường Line trong word 2003 không lên hình
    Chả đầu tuần đi làm mở Word lên làm việc, vào line vẽ mấy cái gạch chân dưới thì tự dưng nó chả lên hình các bác ạ. ... portable đi, sao mà ngộ thế được, hay bác để đường line đó màu trắng mất rồi, trùng với nền giấy nên không thấy Em cũng cài portable 2007 rồi nhưng vẫn quen dùng 2003 hơn.
  • muốn tạo dòng kẻ ô ly trong word
    muốn tạo dòng kẻ ô ly trong word có bạn nào biết cách làm ra (tạo) dòng kẻ ô ly trong word hoặc excel k? chỉ cho mình với nhé! ... Cần chuẩn bị 1 ảnh trang ô ly để làm nền: 1. Tải về cái ảnh nào thích 2. Trong Word ... dòng trong ảnh nền. Bạn có thể lưu file dưới dạng template để sau dùng lại cho nhanh.
  • Chỉnh Làm vừa trang A4 trong excel
    Chỉnh Làm vừa trang A4 trong excel Mong các bậc lão thành chỉ dạy đệ cách làm vừa một trang A4 trong excel vì đệ làm dư hết 2 hàng mà k biết cách nào hết, vừa kéo hết cả tờ giấy rồi, cám ơn nhiều đệ đang cần gấp ...
  • Làm giấy kẻ ô ly bằng excel
    Làm giấy kẻ ô ly bằng excel em làm 1 trang giấy kẻ ôly như trong vở học sinh trên Excel 2003 . nhưng khi in ra trên trang giấy đó có 1 vài chỗ bị vết mờ giống ... Nếu bơm lại mực mà vẫn không được thì có thể kim mực có vấn đề có thể kẹt mực, cái này thì chắc chỉ có đem ra tiệm xem thế nào thôi bác ợ.
  • Help: Cách xoá Table trong Word nhưng vẫn giữ nguyên nội dung ...
    Help: Cách xoá Table trong Word nhưng vẫn giữ nguyên nội dung bên trong? Tình hình mình có một số bảng Table trong Word cần xoá, tuy sau khi in không thấy lằn kẻ nhưng khi xem trực tiếp trên màn hình thì có lằn mờ mờ rất khó ...
  • Giải quyết 41 câu hỏi thường gặp trong Excel
    Trong Excel có làm được hình ẩn đằng sau trang văn bản ( watermark ) như ở trong Word có được không ? ... tui để trang giấy xoay ngang * Văn bản 2 tui để trang giấy xoay dọc Bây giờ tui muốn dồn 2 trang văn bản này làm một văn bản thôi. tui phải làm thế nào mà ... 7-Xoá hết những file trong XLSTART