viet doan khong qua 1000 tu ve chu de tu hao viet nam

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam
    Mã: Chọn tất cả MB: -Giới thiệu về đất nước VN -Cảm xúc,tình yêu quê hương đất nước của bạn. TB: Luận điểm 1:Tình yêu quê hương đất nước qua 1 số tác phẩm văn học. -Bài thơ"Tiếng gà trưa"của Xuân quỳnh đã thể hiện 1 lòng yêu bà yêu quê hương mãnh liệt và từ tình yêu làng,yêu mái nhà tranh đã ...
  • Em cảm nhận được điều gì về đất nước Việt Nam trong bài thơ Việt ...
    Em cảm nhận được điều gì về đất nước Việt Nam trong bài thơ Việt Nam thân yêu" của nhà thơ Nguyễn Đình Thi ? Trong bài Việt Nam thân yêu (Tiếng Việt 4, tập một), nhà thơ Nguyễn Đình Thi có viết: “Việt Nam đất nước ta ơi! Mênh ...
  • Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà em yêu thích ...
    Chủ đề liên quan: Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà ... Bạn nào có một đoạn tự giới thiệu về bản thân bằng Tiếng Anh, Hỏi ... Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam · Ai rành tiếng anh giúp mình dịch đoạn văn bản này với · Các bài luận trong tiếng anh nè!!!
  • Tả một đồ vật trong viện bảo tàng hay trong Nhà truyền thống mà ...
    Ngày Quốc Tế Thiếu Nhi 1 tháng 6 vừa qua, em được bố dẫn đi thăm Viện bảo tàng lịch sử Việt Nam ở số 1 phố Tràng Tiền, ngay phái sau nhà hát lớn thành phố Hà Nội. Nơi đây lưu trữ và trưng bày rất nhiều hiện vật cùng những tài liệu quý báu về các thời kì phát triển lịch sử của dân tộc Việt Nam suốt ...
  • Em đã giúp bà cụ qua đường trong lúc đông người và xe cộ qua lại ...
    Mấy người vội vã băng qua phần đường cho người đi bộ. Có một bà cụ tay chống gậy, vẻ mặt lo lắng, chưa dám bước qua. Em đến bên bà, nhẹ nhàng nói: “ Bà ơi, bà nắm tay cháu, cháu sẽ dắt bà”. Bà cụ mừng rỡ: “Thế thì tốt quá! Cháu giúp bà nhé!”. Em bình tĩnh đưa bà cụ sang vỉa hè trước cửa Uỷ ban ...
  • câu hỏi về GDP
    câu hỏi về GDP GDP=C+I+G+X-IM từ công thức trên ta có thể thấy một bộ phận của GDP là chi tiêu chính phủ G. Nhưng trong sách kinh tế vi mô của mình ,GDP lại không tính đến các khoản trợ cấp của chính phủ-một bộ phận của G. Mình ...
  • Ebook Ngữ pháp tiếng Anh của Mai Lan Hương, Nguyễn Thanh ...
    Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam · Hướng dẫn chuyển file pdf sang word không bị lỗi · Diễn Đàn Ket nooi >> Kết nối công dân điện tử · Đổi tên Facebook khi đã quá số lần cho phép (thành công 100 ... An improved binary particle swarm optimization for unit commitment problem ...
  • Đoạn văn tả mẹ bằng tiếng anh
    Đoạn văn tả mẹ bằng tiếng anh Một số bài mẫu cho anh em Hi every body. Iam sơn. To day I will talk about my mom, because she is the most important in my life . I sure all of them when talk about someone . the first they will ...
  • Đoạn văn bằng tiếng anh miêu tả về phòng ngủ
    Đoạn văn bằng tiếng anh miêu tả về phòng ngủ Một bài mẫu cho các bác: My Bedroom Do you ever wonder why certain places mean so much to certain people? When I think of my bedroom, I realize why some people are touchy about who goes in their room ...
  • Bộ Tranh Thư Pháp về Tình Yêu cho anh em làm nền
    Chủ đề liên quan: Bộ Tranh Thư Pháp về Tình Yêu cho anh em làm nền · Hình nền thư pháp chào Năm mới cho điện thoại · Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam · Tổng hợp phim về Máy bay chiến đấu (bản đẹp) - Link Ngon · Những nét đẹp của người phụ nữ VN xưa qua ca dao ...