quay ngang 1 to giay trong word 2010

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Cách tạo xen kẽ trang ngang với trang đứng trong word 2010 ?, Hỏi ...
    ... chuyển thành trang ngang hêt. Bạn chọn hết văn bản ở trang giấy bạn định xoay xong bạn vào Menu File-->Page Setup rồi chọn vào drop menu tên là Apply to (ở tab Margins phần Preview). Khi menu đó trỏ xuống bạn chọn vào phần Selected Text. Thế là xoay được 1 trang giấy. Trả lời nhanh. Tiêu đề:.
  • Thay đổi chiều văn bản, chữ ngang dọc trọng word 2013
    Thay đổi chiều văn bản, chữ ngang dọc trọng word 2013 Khi muốn thay đổi hướng của văn bản trong Word, bạn hãy làm theo 1 trong 2 phương pháp được mô tả trong bài. 1. Thay đổi hướng ... Trong phần Text của tab Format, nhấp vào Text Direction, chọn một tùy chọn để xoay văn bản. Các biểu tượng ...
  • Giải quyết 41 câu hỏi thường gặp trong Excel
    Trong Excel có làm được hình ẩn đằng sau trang văn bản ( watermark ) như ở trong Word có được không ? ... 13. tui có 2 văn bản: * Văn bản 1 tui để trang giấy xoay ngang * Văn bản 2 tui để trang giấy xoay dọc Bây giờ tui muốn dồn 2 trang văn bản này làm một văn bản thôi. tui phải làm thế nào mà không ...