lam bai thi va bai van khong qua 1000 tu voi chu de tu hao viet nam hay nhat

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam
    Luận điểm 2:Tình yêu của bạn đối với đất nước con người VN. ~>Sau đó từ Luận điểm 1 Luận điểm 2 thì bạn nói lên là mình tự hào khi là con dân của Việt Nam. KB: -Nêu lên lòng tự hào dân tộc của bạn. -Bạn sẽ làmđể nước nhà giàu mạnh hơn. Là một người Việt Nam, Em rất tự hào và cảm giác ...
  • Qua một số bài thơ của Nguyễn Trãi mà em được học, hãy chứng ...
    Muốn hiểu Nguyễn Trãi, nếu như ta chỉ đọc “Bình ngô đại cáo”, “Thư dụ Vương Thông lần nữa”, “Hạ quy Lam Sơn”… thì dường như ... ... Thông thường mà nói thì lòng yêu nước thường bắt nguồn từ lòng yêu thương thiên nhiên với những sự vật nhỏ nhặt, ngờ như không đâu của chính quê hương đất nước mình. Lòng yêu ...
  • học 1000 từ mới mỗi ngày
    Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi! * Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi * Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé. 1 bài viết; Trang 1 trong ...
  • Máy tính tự dưng phát nhạc rất nhỏ
    Máy tính tự dưng phát nhạc rất nhỏ Máy tính của mình đang dùng bình thường nhưng dạo này tự dưng phát nhạc ra loa rất nhỏ. kéo max âm lượng mà vẫn bé. không biết nguyên nhân làm sao. Nhờ anh em chỉ giúp với. Mình cám ơn nhiều!
  • Em đã giúp bà cụ qua đường trong lúc đông người xe cộ qua lại ...
    Thứ 3 23 Tháng 12, 2014 1:39 pm #898227 Em đã giúp bà cụ qua đường trong lúc đông người xe cộ qua lại. Em hãy kể lại sự việc đó. Bài làm. Thành Phố Hồ Chí Minh là thành phố lớn nhất và đông dân nhất nước. Vì vậy, hoạt động giao thông cũng rất phức tạp. Bình thường, có con đường tấp nập ...
  • download sách nói từ tuổi trẻ media
    download sách nói từ tuổi trẻ media trước tiên em xin lỗi vì lập 1 topic new mà trong khi đó vừa có bài chỉ dẫn cụ thể nhưng cái bước cuối cùng thì sao em làm thì pc đòi mở file .txt làm hoài mà ko dc mong ae ...
  • Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà em yêu thích ...
    Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà em yêu thích Trên lớp mới ra đề tài này Bạn nào có bài mẫu chia sẻ với mình với Cảm ơn nhiều.
  • Đối với tôi, văn chương không phải là một cách đem đến cho người ...
    Đối với tôi, văn chương không phải là một cách đem đến cho người đọc sự thoát li hay sự quên Đề bài: Hãy giải thích bình luận câu nói của Thạch Lam: “Đối với tôi, văn chương không phải là một ... Dẫn dắt từ nhiều quan niệm khác nhau về văn chương trên thế giới các đại văn hào, các đại thi hào.
  • Em cảm nhận được điều gì về đất nước Việt Nam trong bài thơ Việt ...
    Em cảm nhận được điều gì về đất nước Việt Nam trong bài thơ Việt Nam thân yêu" của nhà thơ Nguyễn Đình Thi ? Trong bài Việt Nam thân yêu (Tiếng Việt 4, tập một), nhà thơ Nguyễn Đình Thi có viết: “Việt Nam đất nước ta ơi! Mênh ...
  • Ebook Ngữ pháp tiếng Anh của Mai Lan Hương, Nguyễn Thanh Loan
    Ebook Ngữ pháp tiếng Anh của Mai Lan Hương, Nguyễn Thanh Loan Chia sẻ cho anh em ketnooi Đầy đủ cuốn sách học ngữ pháp rất tốt Xem thêm.