lấy lại tài khoản facebook bị khóa 2013

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Cách mở khóa tài khoản facebook bị khóa tạm thời!
    Mọi người nghĩ cách giúp mình với, mình đang chat trên face thì đùng một cái cái nick bị suspen tạm thời, rồi nó bảo xác nhận bạn bè qua ảnh, bà nội cha nó hơn 700 đứa bạn mà ... ... Ai biết cách khắc phục lỗi khi tài khoản facebook bị khóa không . ... Cách lấy lại account Facebook bị virus đổi pass.
  • Khôi phục tài khoản Facebook
    Thứ 2 18 Tháng 2, 2013 8:56 pm #590165 Please Verify Your Identity We've received feedback that your account may not be real. Facebook is a community where people share and interact using their real identities. Facebook does not allow accounts that: Pretend to be someone elseUse a fake nameDon't ...
  • Vì lý do bảo mật, tài khoản của bạn tạm thời bị khóa!
    Mình sang máy tính khác và đăng nhập tài khoản bị chặn thì thấy thông báo bị chặn và có hướng dẫn gửi mã xác nhận vào số điện thoại, và đã đăng nhập được Facebook. Nhưng quay lại máy tính cũ thì vẫn bị thông báo tạm thời khóa như cũ. Nếu đăng nhập bằng tài khoản Facebook khác thì vẫn vào ...
  • Cách lấy lại account Facebook bị virus đổi pass
    Mình thì sử dụng cách thứ 2: fb gửi đến email của bạn 1 password bất kỳ, bạn vào check email và làm theo hướng dẫn của nó. Nhớ thay pass khi đăng nhập được vào tài khoản nhá! Vậy là bạn đã lấy lại được account. Virus chỉ giữ pass cũ của bạn; lúc bạn áp dụng cách trên chính là đã tạo pass mới dựa ...
  • Có thể khôi phục lại email trong một tài khoản yahoo đã bị khóa hay ...
    Chủ nhật 17 Tháng 3, 2013 7:05 am #596786 Cách đây vài năm mình có sử dụng một tài khoản email trên yahoo để trao đổi thư từ với bạn bè. Thời đó email chưa phổ biến như bây giờ nên nhu cầu sử dụng chưa nhiều lắm. Có lần mình bỏ quên không mở nó ra trong một thời gian dài, thế là tài khoản này ...
  • Cách down tài liệu trên luanvan.net.vn không cần tài khoản VIP, Hỏi ...
    Thứ 6 01 Tháng 2, 2013 5:57 am #575459 Sau đây mình sẽ giới thiệu cho các bạn sinh viên một phương pháp down tài liệu, luận văn, đồ án, báo cáo,.v.v.v trên trang web luanvan.net.vn mà không cần tài khoản Vip hay nạp thẻ cào để mua trực tuyến. Bước 1: Tìm tên tài liệu các bạn muốn down trên thanh ...
  • Hướng Dẫn đặt tên Facebook có chứa các ký tự đặc biệt
    Lưu ý: Tên của bạn sẽ bị ẩn chỉ có hình mặt cười 5. Tên Facebook kiểu 1 chữ duy nhất ... Tên facebook kiểu Ma trận kết hợp ký tự con Bướm và tiếp tục với Ma trận. Hướng dẫn cách làm ... Bước 3: vào dòng dưới cùng đổi lại ngôn ngữ Tiếng Việt vậy là bạn đã có facebook độc 1.chữ. Ai có thắc mắc gì hay ...
  • Hỏi cách xoá ảnh trên Facebook của người khác/
    Thứ 6 25 Tháng 1, 2013 7:57 am #574959 các bạn cho em hỏi em bị 1 thằng nó up ảnh lên mạng bêu xấu em tức quá đang muốn tìm cách xoá ảnh đó hay xoá cả FB của nó thì có cách nào không ạ? Có cao thủ nào giúp em nhé! Vụ này em bị nó chơi đau quá!!!
  • LỖI Microsolf Office BỊ MỜ THANH CÔNG CỤ.GIÚP EM VỚI
    LỖI Microsolf Office BỊ MỜ THANH CÔNG CỤ.GIÚP EM VỚI cái Microsolf Office 2007 của em đang dùng thì đùng một cái bị mờ hết thanh công cụ,chẳng làm gì được nữa,chỉ vào đọc văn bản được thôi.mình dùng bản enterprise key+crack. mình gỡ ra rồi cài lại nhưng vẫn bị ...
  • xin bộ office 2007 vs 2010 vs 2013 tiếng hàn
    xin bộ office 2007 vs 2010 vs 2013 tiếng hàn Ai có bộ office 2007 vs 2010 vs 2013 tiếng hàn cho mình xin với nhé ! Thanks.