khong ket noi duoc may in lp2900 cho win 7 64 bit ma khong in duoc

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Driver máy in Canon LBP 2900 cho windows 7
    Driver máy in Canon LBP 2900 cho windows 7 Mới tìm được cái này, vừa cài thành công rồi. Up lên đây cho anh em ai cần thì download về xài nhé. Link mới cập nhật ở phía dưới......
  • Hỏi về cách cài đặt drive máy in Canon 1210 trên windows 8.1 pro ...
    Hỏi về cách cài đặt drive máy in Canon 1210 trên windows 8.1 pro 32 bit Mình vừa quay về win 7không cài được drive máy in Canon 1210 trên win 8.1 pro 32 bit. Xin hỏi có bạn thành viên nào sử dụng win 8.1 pro ...
  • Nhờ giúp đỡ về chia sẻ máy in canon 2900 trong windows XP, Hỏi ...
    Nhờ giúp đỡ về chia sẻ máy in canon 2900 trong windows XP Mình đã cài drive máy in canon 2900 vào win XP nhưng lại không chia sẻ được. Mình đã chọn Share this printer, đặt tên rồi OK nhưng vẫn không thấy biểu tượng chia sẻ. Máy chạy ...
  • Cách in bằng máy in Lbp 1210 trên windows 7 - 64bit
    Mình nghĩ con người việt nam chắc không thẻ chịu thua chứ. Mình có 2 ý tưởng: 1. Có bác nào đủ trình tạo drive cho con này trên win7 - 64 bít dựa trên nền 32 bít có sẵn ( mong manh 1% ) 2. Thông qua mạng Lan In gián tiếp. Ở một máy chủ đã cài được máy in lbp 1210 ( win7 -32bits), tạo một máy in ảo ...
  • Xin hướng dẫn về canon lbp 1210 trong windows xp mode
    Thứ 7 15 Tháng 12, 2012 12:55 pm #559858 Chào các bạn! Ai biết thì giúp mình nhé. Máy mình cài windows 7 , 64 bit. Muốn sử dụng máy in canon 1210 hắn không hổ trợ cho 64. Nhưng đang cần dùng hết ram nên dù tức lắm mà không quay lại windows 7 32 được. Mình đọc trên mạng và tìm thấy ...
  • Cách khắc phục và sửa lỗi thường gặp khi sử Window
    1 Tháng 2 2013 ... Cách 2: Dùng cho những bạn thấy phiền phức hay khó khăn trong khi cài IDM ( mình biết có nhiều bạn gặp phải khó khăn khi cài nó). Nhưng .... Lỗi 32: Mở 1 chương trình nào bằng cách double click chuột trái không được, click chuột phải chọn open mới mở được thì cách khắc phục như sau: Khi mở ...
  • Lỗi với máy in canon lbp-1210
    Thứ 7 29 Tháng 12, 2012 8:55 pm #566256 mấy ban oi cho mình hoi ti mình co cai driver cho may in canon lbp 1210 roi nhưng khi bam in thì no xuat hiện cái bang thong báo Printing documents roi tự biến mất >.< may cai word excel adobe reader cung nam tay nhau tắt luôn. minh hok biết cái do la vì ...
  • Máy in báo lỗi "print server error"
    Máy in báo lỗi "print server error" Máy tính cq e trc đây cứ mở lên là phải log on, sau e tắt cái log on đi thì máy in ko in đc nữa, nó báo lỗi "the print server is down check the print server", các bác giúp e ...
  • Thay đổi kích cỡ và khung hình video với Moo0 VideoMinimizer, Hỏi ...
    Thay đổi kích cỡ và khung hình video với Moo0 VideoMinimizer Đôi khi một đoạn video có dung lượng quá lớn gây tiêu tốn quá nhiều không gian ổ đĩa một cách không mong muốn. Nếu bạn đang ... Moo0 VideoMinimize không thực hiện được đồng thời (gian) hai chức năng như vừa nóitrên. Do vậy bạn ...