huong dan chay powerpoint 2010 chay tu dong

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Giáo trình hướng dẫn sử dụng Power point 2010/2007/2013 bằng ...
    Giáo trình hướng dẫn sử dụng Power point 2010/2007/2013 bằng Tiếng Việt Chia sẻ với các anh em Ebook hữu ích cho dân văn phòng Chương 1. ... (trình quản lý e-mail và quản lý công việc c á nhân) và Access (cơ sở dữ liệu) , PowerPoint giúp chúng ta tạo nên các b ài thuyết trình sinh động và lôi cuốn ...
  • các bạn hướng dẫn e cách làm hình nền trong power point 2010 với ...
    các bạn hướng dẫn e cách làm hình nền trong power point 2010 với e hiện tại muốn tao 1 cái hình nền giống trong ảnh này. e đê trong link đây http://www. mediafire.com/download/5b...2uj6js/anh.rar bác nào bít cách tạo hình nền giống hệt nvay thi giúp e vs. các bác thông ...
  • [Hướng dẫn] Một số thủ thuật khi trình chiếu Powerpoint
    Nếu bất thấy phần mở rộng lớn của tập tin PowerPoint hiển thị, bạn vào Folder Options, chọn thẻ View, bỏ dấu chọn trong dòng Hide file extensions for ... Thủ thuật này sẽ cho phép bạn chạy trình diễn slide ngay khi đang thiết kế nhưng bất ở chế độ Full Screen, nó sẽ giúp bạn hình dung dễ hơn mức độ ...
  • Cách làm một quyển sách lật từng trang trên Power Point
    Có nghĩa là trên màn hình khi ta chiếu lên thì sách tự động lật lật từng trang và ta dừng lại ở từng trang mà ta muốn giới thiệu, có thế thì mới thuyết phục người xem. Em mày mò suốt đêm rồi, chạy các hiệu ứng mà chẳng tìm ra cách làm. Có bác nào có .... Giáo trình hướng dẫn dùng Power point 2010/2007
  • Cách khắc phục và sửa lỗi thường gặp khi sử Window
    1 Tháng 2 2013 ... Mình xin hướng dẫn cách bạn khắc phục 1 trong các lỗi này. Đó là lỗi gây ra .... Cách 3: Còn nếu sợ làm sai thì copy đoạn code này rồi save thành file có định dạng là *.reg rồi chạy file này. Windows ..... Nếu chương trình tự động chạy cùng Windows thì bạn nên “bảo” nó lần sau đừng chạy nữa bằng cách:
  • Chuyển đổi file Microsoft PowerPoint Presentation 2010 sang 2003 ...
    Chuyển đổi file Microsoft PowerPoint Presentation 2010 sang 2003 ntn ak? Ai làm ơn chì em cách làm đơn giàn mà rõ hơn nhá. ... khi bạn có office 2010 còn nếu bạn có file 2010 mà có word 2003 thì dùng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! để convert nó từ *.docx sang *.doc để đọc trên word 2003 ...
  • Tích hợp Math Type vào Word và Power Point 2013 Pro Plus (cả ...
    Mặc dù trong bộ Microsoft Office từ phiên bản 2007 ... ... Tuy nhiên với phiên bản Office 2010 64 bit và các phiên bản Office 2013, khi cài đặt Math Type không tự động nhúng vào Word và Power Point như đối với các phiên ... Bước 1: Chạy Power Point, click FILE, bấm chọn "Options", bấm chọn "Add-Ins"
  • Xin bản office 2010 portable có accsess chạy được trên windows 8 ...
    Xin bản office 2010 portable có accsess chạy được trên windows 8 Pro nào có bản office 2010 portable chia sẻ em với . Em cần có accsess và chạy được trên win 8. Ai có lòng share em cảm ơn nhiều!
  • Cần giúp cách đổi đơn vị đo từ inch sang centimet...
    em rất muốn học cài window nhưng không ai chỉ cho lên không biết cánh làm thế nào lên em muốn hỏi các anh mong cach anh chi giúp cho em em rất Thank cách anh hãy chỉ cho em nhé!! Ngày xưa cũng đâu có ai dạy mình đâu. Tự mày mò ra bạn ạ, cứ theo các bước chính: - Vào BIOS, chọn boot từ CD ...
  • hỏi cách chạy file mp3 liên tục trên media
    hỏi cách chạy nhạc mp3 liên lục như liên khúc có ai biết cách chạy các file mp3 cho media chạy liên tục như liên khúc kô, bạn mih mang máy đi cài bên cty Hùng phát họ làm cho nó chạy liên tục ( chưa hết bài này nó ...