hay viet mot doan van khong qua 1000 tu voi chu de tu hao viet nam

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam
    Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam Em hãy viết một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào việt nam. Ai giúp mình với?
  • Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hay một người thân của em ...
    Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hay một người thân của em Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hoặc một người thân của em Bài làm Ông nội của em Ông nội của em năm nay đã ngoài 70 tuổi. Ông là kĩ ...
  • Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hay chuyện cười cho bố ...
    Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hay chuyện cười cho bố mẹ nghe! ai giúp e với !~~! Đề cô ra bắt về nhà làm là "Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hoặc chuyện cười cho bố mẹ nghe!" mong các anh chị giúp ...
  • Tả một đồ vật trong viện bảo tàng hay trong Nhà truyền thống mà ...
    Trong hàng ngàn hiện vật, em thích nhất là chiếc trống đồng Đông Sơn có độ tuổi hơn 3000 năm. Đây là một báu vật chứa đựng rất nhiều ý nghĩa, chứng minh rằng nền văn minh và truyền thống văn hiến của dân tộc Việt Nam đã có từ lâu đời. Trống đồng này có tên là trống đồng Đông Sơn vì nó được ...
  • Thơ Việt Nam hiện đại viết về biển đảo (Khảo sát qua một số tác giả ...
    Link tải miễn phí Luận văn: Thơ Việt Nam hiện đại viết về biển đảo (Khảo sát qua một số tác giả tiêu biểu) : Luận văn ThS. Văn học: 60 22 01 20. Nhà xuất bản: ĐHKHXH & NV. Ngày: 2014. Chủ đề: Lý luận văn học. Thơ Văn học Việt Nam Biển đảo. Miêu tả: 110 tr. + CD-ROM + Tóm tắt. Luận văn ThS.
  • Viết một đoạn văn dài từ 8 đến 10 câu giới thiệu về gia đình em, Hỏi ...
    Lưu ý khi sử dụng. - Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất - Tìm kiếm trước khi đăng bài mới. Chủ đề liên quan: Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam · Bạn nào có một đoạn tự giới thiệu về bản thân bằng Tiếng ...
  • Cách viết một đoạn bài cảm thụ văn học
    đoạn văn có thể bắt đầu bằng một câu mở đoạn để dẫn dắt người đọc hay trả lời thẳng vào câu hỏi chính; tiếp đó, cần nêu rõ các ý theo yêu cầu của đề ... Nắm vững yêu cầu về cảm thụ văn học ở tiểu học, kiên trì luyện tập từng bước (từ dễ đến khó), nhất định học sinh sẽ viết được những đoạn văn hay về ...
  • “Đối với tui văn chương không phải là một cách đem đến cho người ...
    Đối với tui văn chương không phải là một cách đem đến cho người đọc sự thoát li hay sự quên; trái lại văn chương là một thứ khí giới thanh cao và đắc lực mà chúng ta có thể có, để vừa tố cáo và thay đổi một cái ...
  • Những câu ca dao , tục ngữ nói về tự chủ
    Những câu ca dao , tục ngữ nói về tự chủ Tổng hợp các câu ca dao tục ngữ Việt Nam về tự chủ, độc lập - Ăn đói qua ngày, ăn vay nên nợ. ... Các câu trên ý nói là đã là con người phải lo lập thân, từng trải, chịu đựng mọi khó khăn và vượt qua các thử thách để thực hiện nguyện vọng, thoả mãn các nhu cầu ...
  • Viết đoạn văn về gia đình em
    Viết đoạn văn về gia đình em Viết đoạn văn về gia đình em Bài làm 1 Gia đình em có năm người. Đó là cụ em, bố mẹ em, bé Lộc và em.Cụ em đã già nhưng còn minh mẫn. Bố em là một thợ đúc gang. Mẹ em ...