excel 2003 khong cho in het kho giay a4

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Chỉnh Làm vừa trang A4 trong excel
    Chỉnh Làm vừa trang A4 trong excel Mong các bậc lão thành chỉ dạy ... nào hết, vừa kéo hết cả tờ giấy rồi, cám ơn nhiều đệ đang cần gấp . ... Tâm sự · Hạnh phúc · Rao vặt · Chơi Game · Kho trắc nghiệm ... Nếu không thì cách khác nữa. ... liệu sao cho nằm gọn trong đường giới hạn này thì sẽ in đủ tài liệu.
  • Làm giấy kẻ ô ly bằng excel
    Làm giấy kẻ ô ly bằng excel em làm 1 trang giấy kẻ ôly như trong vở học sinh ... nhưng khi in ra trên trang giấy đó có 1 vài chỗ bị vết mờ giống như hết mực ... làm 1 trang giấy kẻ ôly như trong vở học sinh trên Excel 2003 . nhưng khi in ... không có bị như trước. ?/? các anh giúp em vụ này cái . khó quá đi .
  • Cách căn lề office 2010 và Cách chọn Khổ A4
    Cách căn lề office 2010 và Cách chọn Khổ A4 Mấy bạn ơi chỉ cho mình ... Sao mình đi in ở quán có office 2007 toàn bị mất hết dấu cách , chữ nó ... margins và chỉnh trong đó, nếu bạn chọn khổ giấy thì vào paper. ... advanced, ở hàng spacing bạn xem có chọn gì bên phần By không. ... Save as 2003 Doc ...
  • xin mọi người hộ word 2010
    ... dùng word 2010 mọi khi vẫn in bình thường nhưng không hiểu sao ... bị chuyển đổi khổ giấy a4 sang letter trong mục printing properties, ... Bạn nào biết chỉ cho mình với... mình bó tay với bản word này lém òi. ... Về căn bản thì bạn cũng đã làm hết những thủ thuật cần thiết và căn .... Hỏi về lỗi trong excel.
  • SmartScheduler - Phần mềm soạn thời khóa biểu
    Đồng thời SmartScheduler cung cấp cho bạn khả năng soạn thảo ... Những người viết chương trình chắc chắn sẽ không thể dự kiến được hết mọi yêu cầu phức tạp đó. ... SmartScheduler sẽ gánh đỡ giúp bạn phần lớn sự khó nhọc đó ... đối cho từng cỡ giấy A3, A4, A5 và được xuất ra dưới dạng file Excel, ...
  • Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point ...
    Ai có thắc mắc gì về cách sử dụng Office, mình sẽ giải đáp hết. ... Nếu tìm mà không thấy thì bạn đăng câu hỏi tại topic này. ... CHắc là bạn đang dùng office 2003. ... khổ trang in, có cách nào để cho excel tự động dãn ô cho vừa trang ... Vào page setup, chọn cỡ giấy A4, chọn fit to (các phần sau để nguyên).
  • Cách tạo xen kẽ trang ngang với trang đứng trong word 2010 ?, Hỏi ...
    Ở word 2003 thì làm ra (tạo) từ insert break, nhưng ở word 2010 thì tui không biết làm thế nào cả. ... Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point ... Bạn chọn hết văn bản ở trang giấy bạn định xoay xong bạn vào Menu File-->Page Setup rồi chọn vào drop menu tên là Apply to (ở tab ...
  • Xóa Dòng kẻ ngang trong word
    Xóa Dòng kẻ ngang trong word Trong văn bản Word có dòng kẻ ngang liền nét, tui đã thử đặt chuột vào nhưng không được, tìm cách để chọn ...
  • Lỗi Missing operating system
    Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point - Ai cần download driver .... Kiếm mấy bản ghost đa cấu hình cài cho nhanh! hay nếu không cho đĩa windows vào boot rồi chọn sửa chữa bản windows đi bạn ơi! ... Dọn rác, fix lỗi hệ thống. 3. Chống ... Khổ giấy A4 trong Word? - By Darrill.