em hay viet mot doan van ngan khong qua 1000 tu ve chu de tu hao viet nam

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam
    Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam Em hãy viết một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào việt nam. Ai giúp mình với?
  • Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hay một người thân của em ...
    Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hay một người thân của em Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hoặc một người thân của em Bài làm Ông nội của em Ông nội của em năm nay đã ngoài 70 tuổi. Ông là kĩ ...
  • Viết đoạn văn về gia đình em
    Viết đoạn văn về gia đình em Viết đoạn văn về gia đình em Bài làm 1 Gia đình emnăm người. Đó là cụ em, bố mẹ em, bé Lộc và em.Cụ em đã già nhưng còn minh mẫn. Bố emmột thợ đúc gang. Mẹ em ...
  • Em hãy viết một bức thư ngắn cho bạn kể những điều em biết về ...
    Em hãy viết một bức thư ngắn cho bạn kể những điều em biết về thành thị hay nông thôn. Bài làm 1 Thị xã, ngày 20 tháng 11 năm 2005 Nga thân mến! Mình đã biết được quê Nga rồi đấy! Còn Nga, Nga nói là chưa hề lên ...
  • Giới thiệu về quê hương em
    Giới thiệu về quê hương em Thuyết minh, giới thiệu về quê hương em. Tiên Lãng - quê hương tôi là một huyện ven biển của thành phố Hải Phòng. Quê tôi được biết đến như một ốc đảo nhỏ nằm giữa các con sông Thái Bình và Văn Úc. ...
  • Cách viết một đoạn bài cảm thụ văn học
    Đọc kỹ đề bài, nắm chắc yêu cầu của bài tập ( phải trả lời được điều gì, cần nêu bật được ý gì? ... Nắm vững yêu cầu về cảm thụ văn học ở tiểu học, kiên trì luyện tập từng bước (từ dễ đến khó), nhất định học sinh sẽ viết được những đoạn văn hay về cảm thụ văn học, sẽ có được năng lực cảm thụ văn học ...
  • Qua một số bài thơ của Nguyễn Trãi mà em được học, hãy chứng ...
    Qua một số bài thơ của Nguyễn Trãi mà em được học, hãy chứng minh nhà thơ có tình yêu thiên nhiên sâu sắc. ... , một nhà chính trị kiệt xuất trên vũ đài chính trị; còn để có cái nhìn toàn diện hơn về vị anh hùng, có lẽ phải đặt con người ấy trong chính nhịp đập của cuộc sống đời thường, trong những tứ thơ viết về thiên  ...
  • Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà em yêu thích ...
    Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà em yêu thích Trên lớp mới ra đề tài này Bạn nào có bài mẫu chia sẻ với mình với Cảm ơn nhiều.
  • Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hay chuyện cười cho bố ...
    Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hay chuyện cười cho bố mẹ nghe! ai giúp e với !~~! Đề cô ra bắt về nhà làm là "Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hoặc chuyện cười cho bố mẹ nghe!" mong các anh chị giúp ...
  • Tả một đồ vật trong viện bảo tàng hay trong Nhà truyền thống mà ...
    Nơi đây lưu trữ và trưng bày rất nhiều hiện vật cùng những tài liệu quý báu về các thời kì phát triển lịch sử của dân tộc Việt Nam suốt mấy ngàn năm qua. Phần trưng bày giai đoạn dựng nước của mười tám vị vua Hùng cho đến giai đoạn xây dựng và bảo vệ đất nước của các vua Trần thực sự hấp dẫn ...