em hay viet mot doan van khong qua 1000 tu noi ve chu de tu hao viet nam

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam
    Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam Em hãy viết một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào việt nam. Ai giúp mình với?
  • Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hay một người thân của em ...
    Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hay một người thân của em Viết một đoạn văn ngắn nói về ông, bà hoặc một người thân của em Bài làm Ông nội của em Ông nội của em năm nay đã ngoài 70 tuổi. Ông là kĩ ...
  • Viết một đoạn văn dài từ 8 đến 10 câu giới thiệu về gia đình em, Hỏi ...
    Lưu ý khi sử dụng. - Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất - Tìm kiếm trước khi đăng bài mới. Chủ đề liên quan: Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam · Bạn nào có một đoạn tự giới thiệu về bản thân bằng Tiếng ...
  • Viết đoạn văn về gia đình em
    Viết đoạn văn về gia đình em Viết đoạn văn về gia đình em Bài làm 1 Gia đình emnăm người. Đó là cụ em, bố mẹ em, bé Lộc và em.Cụ em đã già nhưng còn minh mẫn. Bố emmột thợ đúc gang. Mẹ em ...
  • Tả một đồ vật trong viện bảo tàng hay trong Nhà truyền thống mà ...
    Ngày Quốc Tế Thiếu Nhi 1 tháng 6 vừa qua, em được bố dẫn đi thăm Viện bảo tàng lịch sử Việt Nam ở số 1 phố Tràng Tiền, ngay phái sau nhà hát lớn thành phố Hà Nội. Nơi đây lưu trữ và trưng bày rất nhiều hiện vật cùng những tài liệu quý báu về các thời kì phát triển lịch sử của dân tộc Việt Nam suốt ...
  • Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hay chuyện cười cho bố ...
    Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hay chuyện cười cho bố mẹ nghe! ai giúp e với !~~! Đề cô ra bắt về nhà làm là "Em hãy kể lại một câu chuyện cảm động hoặc chuyện cười cho bố mẹ nghe!" mong các anh chị giúp ...
  • Cách viết một đoạn bài cảm thụ văn học
    Đọc và tìm hiểu về câu thơ ( câu văn ) hay đoạn trích được nêu trong bài (dựa vào câu yêu cầu cụ thể của bài tập để tìm hiểu, ví dụ: cách dùng từ đặt câu, cách dùng hình ảnh, chi tiết, cách sử dụng biện pháp nghệ thuật quen thuộc như so sánh, nhân hóa, điệp ngữ… đã giúp em cảm nhận nội dung, ...
  • Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà em yêu thích ...
    Chủ đề liên quan: Viết một đoạn văn bằng tiếng Anh nói về bộ phim mà ... Bạn nào có một đoạn tự giới thiệu về bản thân bằng Tiếng Anh, Hỏi ... Một đoạn văn không quá 1000 từ về chủ đề tự hào Việt Nam · Ai rành tiếng anh giúp mình dịch đoạn văn bản này với · Các bài luận trong tiếng anh nè!!!
  • Những câu ca dao , tục ngữ nói về tự chủ
    Những câu ca dao , tục ngữ nói về tự chủ Tổng hợp các câu ca dao tục ngữ Việt Nam về tự chủ, độc lập - Ăn đói qua ngày, ăn vay nên nợ. ... Các câu trên ý nói là đã là con người phải lo lập thân, từng trải, chịu đựng mọi khó khăn và vượt qua các thử thách để thực hiện nguyện vọng, thoả mãn các nhu cầu ...
  • Qua một số bài thơ của Nguyễn Trãi mà em được học, hãy chứng ...
    Qua một số bài thơ của Nguyễn Trãi mà em được học, hãy chứng minh nhà thơ có tình yêu thiên nhiên sâu sắc. ... , một nhà chính trị kiệt xuất trên vũ đài chính trị; còn để có cái nhìn toàn diện hơn về vị anh hùng, có lẽ phải đặt con người ấy trong chính nhịp đập của cuộc sống đời thường, trong những tứ thơ viết về thiên  ...