copy từ excel sang word 2010

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Căn dòng văn bản copy trên mạng trên Word 2010
    Căn dòng văn bản copy trên mạng trên Word 2010 Mình copy tin nhắn trò truyện trên fb về word 2010 thì khoảng cách giữa các dòng cụ thể là các đoạn quá lớn? Mình đã vào line chỉnh sửa hết cỡ rồi ... Cách kết xuất bảng tính từ Excel sang Word hiệu quả,đơn giản,có ich. How many soldiers were killed by ...
  • Giúp mình bỏ khoảng trống thừa trong excel 2010 khi copy dán vào ...
    Giúp mình bỏ khoảng trống thừa trong excel 2010 khi copy dán vào textbox trên Website Mình muốn cắt 1 ký tự trắng thừa trong excel 2010 xuất hiện cuối cùng của 1 chuỗi khi copy từ excel vào website. VD: "chuỗi thừa" khi copy sang web " chỗi thừa " ...
  • Giải quyết 41 câu hỏi thường gặp trong Excel
    Trong Excel đáng lẽ là những cột A,B,C... thì lại là cột 1,2,3 ... tui muốn chuyển số 1,2,3 trở về thành A,B,C... như cũ 1.Bấm menu Tools --> chọn Options 2.Cửa sổ Options mở ra --> chọn tab General --> bỏ đánh dấu tích tại ô. R1C1 reference style bấm OK 6. tui muốn copy từ Excel sang Word nhưng vẫn ...
  • Help! Tính điểm trung bình trong Word ?
    Sao lại có tính điểm trung bình trong bảng Word được nhỉ, mình chỉ biết tính bằng hàm average trong Excel thôi chứ Word chưa gặp bao giờ Không lẽ tính nhẩm rồi điền kq vào ... Cách kết xuất bảng tính từ Excel sang Word hiệu quả,đơn giản, có ich. ... Với Word 2007, 2010 chọn Layout, Formula (fx).
  • Word 2003 khi mở ra bị lỗi: File Conversion-SAWord.dot
    Word 2003 khi mở ra bị lỗi: File Conversion-SAWord.dot Máy tôi không hiểu sao khi mở Worrd báo: File Conversion- SAWord.dot, click OK lại nổi: The add in template is not valid. (C:\...\Startup\~$AWord.dot) là bị lỗi gì các bạn? cách khắc phục? Tôi đã cài lại officice vẫn bị. Mong ...
  • [Hướng dẫn] In tài liệu Word kèm hình - màu nền
    In tài liệu Word kèm hình - màu nền MS Word: In tài liệu Word kèm hình - màu nền Sẽ là một điều rất khó chịu nếu bạn vừa rất công phu để tùy chỉnh nền của văn bản cho phù hợp nhưng khi in ra thì nó lại ...
  • Word bị lỗi lưu không được ai giúp mình với :(
    Thứ 5 03 Tháng 11, 2011 1:44 pm #378013 Word 2010 mình sai bình thường, mà sao hôm nay mình mở lên để dùng thì khi bấm vào lưu nó không cho, trong khi đó nó không hề thông báo lỗi. Khi mình bấm vào save thì không được rùi bấm vô save as cũng không được luôn , trong khi đó các thằng excel ...
  • Giúp mình lỗi tự động ngắt bảng trong word
    Giúp mình lỗi tự động ngắt bảng trong word Có anh chị nào biết cái lỗi tự động ngắt bảng trong word thì chỉ giúp mình với.Chẳng là khi mình lập 1 ... Cách kết xuất bảng tính từ Excel sang Word hiệu quả,đơn giản,có ich. ... Chắc cái bảng cũ có vấn đề gì đó (Cái đó mình copy của người khác mà. Lần nữa ...
  • Word 2010 của em sao không copy được ?
    chuyện là như thế này ! em bôi đen 1 đoạn văn bản trong word nhấp chuột phải để chọn các lệch để làm tiếp ! nhưng nhấp chuột phải vào thì không ... Giải quyết 40 câu hỏi thường gặp trong Excel · Sao em download sách từ mạng về không thể nào đọc được,chữ nó . ... Word 2010 của mình bị sao đó.
  • 10 cách sử dụng chức năng Paste trong Excel
    10 cách sử dụng chức năng Paste trong Excel Lệnh Paste Special xuất hiện ở hầu hết các ứng dụng văn phòng, nhưng có lẽ người dùng Excel vẫn được hưởng lợi từ lệnh này nhiều nhất. ... Hầu hết chúng ta sử dụng Format Painter để copy định dạng từ ô này sang ổ khác hay sang một hàng nào đó.