cach xóa khung bao quanh van ban trong word 2010

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Tài liệu ôn IC3 GS4 Word 2010
    Tài liệu ôn IC3 GS4 Word 2010 Link tải miễn phí ebook Bài giảng này giới thiệu và hướng dẫn các thao tác trong Microsoft Word 2010. Mục tiêu bài học gồm: Nhập và chỉnh sửa văn bản; di chuyển xung quanh văn bản; tạo mới, lưu, đóng và mở ...
  • Help: Cách xoá Table trong Word nhưng vẫn giữ nguyên nội dung ...
    Help: Cách xoá Table trong Word nhưng vẫn giữ nguyên nội dung bên trong? Tình hình là mình có một số bảng Table trong Word cần xoá, tuy sau khi in không thấy lằn kẻ nhưng khi xem trực tiếp trên màn hình thì có lằn mờ mờ rất khó ...
  • một số lỗi thường gặp khi gõ tiếng việt trong word
    một số lỗi thường gặp khi gõ tiếng việt trong word mấy hôm này phải ngồi gõ văn bản mà ức chế với mấy cái hiện đại-hại điện của WOrd nho nhỏ thôi ... mới của MS Word, khi chúng ta vẽ một đối tượng đồ họa như Autoshape, Textbox vào văn bản thì MS sẽ tự làm ra (tạo) một khung viền bao quanh vùng ...
  • Win PDF Editor 2.3.0.4 - phần mềm xử lý, biên tập PDF với bản ...
    Người dùng cũng có thể điều chỉnh kích thước của công cụ tẩy: xóa trong phạm vi nhỏ hơn hay lớn hơn. Xoay chiều văn bản PDF: ... Nếu người dùng muốn thêm chú thích vào một tài liệu PDF, bạn có thể vẽ thêm một đường thẳng hay thêm một khung hình vuông bao quanh văn bản. Để thực hiện được ...
  • Lỗi đánh số trang trong file word 2003-2007-2010
    Lỗi đánh số trang trong file word 2003-2007-2010 Có thể do nhiều nguyên nhân như copy paste từ nhiều nguồn khác nhau khiến cho văn bản của bạn bị ... Sau khi đã thực hiện xong các bước trên, số trang sẽ quay lại bình thường, nếu không tự động thì bạn xóa phần đánh số trang và thực hiện thao tác ...
  • preview không thấy textbox
    preview không thấy textbox mình xài word 2003, sau khi insert tetbox, đánh nội dung trong đó, khi click preview để xem lại thì hổng thấy textbox của mình đâu cả , xin hỏi có cách nào thấy textbox khi mình preview nó không các bác.
  • Hướng dẫn cách khắc phục mất chữ ý khi đánh văn bản trên Win7 ...
    Hướng dẫn cách khắc phục mất chữ ý khi đánh văn bản trên Win7 Mình bị tình trạng đánh văn bản bị mất chữ ý, đã thử rất nhiều cách khác nhau mà ... lỗi đó là do font không hợp với kiểu chữ. nếu dùng word. bạn chỉnh unikey chọn bảng mã unicode . ở font trong word bạn chọn font là times new roman ...
  • Cách khắc phục và sửa lỗi thường gặp khi sử Window
    1 Tháng 2 2013 ... Với vấn đề này thì bạn gõ SystemPropertiesPerformance vào khung search của Start để mở cửa sổ Performance Options. ... Cách 2: Dùng cho những bạn thấy phiền phức hay khó khăn trong khi cài IDM (mình biết có nhiều bạn gặp phải khó khăn khi cài nó). ..... Lỗi 45: Lỗi khi cài Office 2007 hay 2010. Bạn ...
  • cách tạo ô trống trong word
    cách tạo ô trống trong word Nó tương tự như cái bài tập điền số hay điền dấu vào ô trống của con học tiểu học lớp 1 lớp 2 ý ! mềnh Không biết tạo mong các pro chỉ giáo ! cảm ơn và hậu tạ ! ... thì chọn insert rồi vào table. Nếu bạn muốn các ô tách rời nhau thì vào Insert rồi chọn shapes hay chọn symbol.
  • Giúp mình khắc phục lỗi gõ dấu "
    Thứ 4 26 Tháng 10, 2011 11:38 am #370198 cá bạn ơi không hiểu vì sao máy mình mấy hôm này cứ gõ dấu " (chỉ mở ngoặc kép thôi) thì nó cứ thành luôn cả "" (đóng mở ngoặc kép liền lúc). gõ ở bất cứ đâu cũng đều bị như thế ( cả office, web hay gõ ở ô start ...) giúp mình khắc phục với! mình dùng unikey ...