cach tao trang bia tren sach bang word 2003

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Hướng dẫn sử dụng Word 2007 toàn tập chi tiết
    Làm quen với giao diện mới Trong Word 2007, không có các menu lệnh như phiên bản trước mà thay vào đó là hệ thống “ribbon” với 3 thành phần ... Bây giờ trên các nút lệnh lại xuất hiện một loạt chữ cái để bạn kích hoạt nó với cách tương tự. 3. Tạo một tài liệu mới. Tương tự như Word 2003, phím tắt để ...
  • mẫu ảnh bìa đẹp và độc facebook
    mẫu ảnh bìa đẹp và độc facebook Dưới đây là mẫu ảnh bìa đẹp độc với những cảnh tâm trạng thất tình, đôi trai gái, đang yêu nhau, với những cảnh cảm ... Với ảnh facebook ” rồi một ngày em sẽ lại yêu” mang thông điệp dành cho bạn gái, với lời nhắn của những chàng trai, trên đời này chỉ có anh là yêu ...
  • preview không thấy textbox
    preview không thấy textbox mình xài word 2003, sau khi insert tetbox, đánh nội dung trong đó, khi click preview để xem lại thì hổng thấy textbox của mình đâu cả , xin hỏi có cách nào thấy textbox khi mình preview nó không các bác.
  • Chỉnh Làm vừa trang A4 trong excel
    Chỉnh Làm vừa trang A4 trong excel Mong các bậc lão thành chỉ dạy đệ cách làm vừa một trang A4 trong excel vì đệ làm dư hết 2 hàng mà k biết cách nào hết, vừa kéo hết cả tờ giấy rồi, cám ơn nhiều đệ đang cần gấp ...
  • 10 kỹ thuật cao cấp sử dụng MS Word
    10 kỹ thuật cao cấp sử dụng MS Word - Các cách tùy chọn từ đơn giản đến những tùy chỉnh tiên tiến nhất của Microsoft Word 2010 giúp bạn biên soạn và trình ... Building Block là một công cụ mạnh mẽ, cho phép bạn tạo ra trang bìa tiêu chuẩn, đầu trang và chân trang, và bảng biểu, để có thể tái sử dụng.
  • Xóa Dòng kẻ ngang trong word
    Thứ 3 29 Tháng 11, 2011 4:44 pm #397231 Trong văn bản Word có dòng kẻ ngang liền nét, tui đã thử đặt chuột vào nhưng không được, tìm cách để chọn nó để cut hay del nhưng đều không được. Xin hỏi đây là lỗi gì hay họ vừa làm thế nào để có được đường này, cách xoá bỏ chúng như thế nào?
  • Chuyển từ word 2013 xuống 2007
    Chuyển từ word 2013 xuống 2007 ai biết làm thế nao để chuyển từ word 2013 xuống 2007 chỉ mình với.Mình đưa bài ra quán photo mà máy không đọc được.Ai biết chỉ dùm nha.Tks nhiều nha.
  • Cần giúp cách đổi đơn vị đo từ inch sang centimet...
    Các bạn vui lòng chỉ giúp tui làm cách nào để chuyển đổi đơn vị đo trong soạn thỏa văn bản Word từ Inch sang Centimet với. ... học cài window nhưng không ai chỉ cho lên không biết cánh làm thế nào lên em muốn hỏi các anh mong cach anh chi giúp cho em em rất Thank cách anh hãy chỉ cho em nhé!!
  • đáp án 200 câu hỏi tin học thi công chức tỉnh quảng nam
    Trong hệ điều hành Windows XP, để thiết lập lại cách biểu diễn ngày/giờ hệ thống, ta thực hiện: Control Panel Regional ... Trong hệ điều hành Windows XP, muốn xem danh sách các máy in đã được cài đặt, ta thực hiện? ... Word 2003 File Page Setup Paper chọn cỡ giấy 11. Trong hệ điều hành ...
  • Lỗi "the expected phiên bản of the product was not found on your ...
    Lỗi "the expected phiên bản of the product was not found on your system" Sau khi cài windown mới về mở win lên vô Office 2003 mà máy mình thì trước đây cài 2007 nên những files word cũ ko thể mở lên được thế là mình định xóa word ...