cach tao link lien ket trong powerpoint 2003 de mo o bat ky cac may khac

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Giúp mình khắc phục lỗi dấu "
    Giúp mình khắc phục lỗi dấu " cá bạn ơi không hiểu vì sao máy mình mấy hôm này cứ dấu " (chỉ mở ngoặc kép thôi) thì nó cứ thành luôn cả ... Apply ! bivlo chắc bác này bật unikey hay vietkey rồi tắt đi là hết thôi gì đâu mình thứ hết các cách tất cả người chỉ dẫn rồi, tắt unikey đi thì nó ra hiện tượng ...
  • Cách khắc phục và sửa lỗi thường gặp khi sử Window
    1 Tháng 2 2013 ... Thứ 6 01 Tháng 2, 2013 6:54 am #575469 Bài Tổng hợp cách khắc phục các lỗi hay gặp khi dùng window 7, 8, XP Xin chia sẻ 1 số cách khắc phục một số sự cố không đáng khi sử dụng windows mà người dùng hay gặp phải trong quá trình sử dụng. Đọc xong bài này anh em thể tự sửa máy tính cho ...
  • lỗi font chữ của bảng mã TCVN3 (ABC) trong powerpoint 2010, Hỏi ...
    lỗi font chữ của bảng mã TCVN3 (ABC) trong powerpoint 2010 Không hiểu sao khi mình mở tài liệu = powerpint 2010 thì nó xuất hiện lỗi không hiển thị chữ ... Mình chỉ KẾT gõ unicode dựng sẵn thôi chứ mấy cái font đó chán lắm nhưng không chữ thư pháp nên cũng nên phải TCVN3 để gõ vả lại tỉ lệ ...
  • Cách sửa lỗi 0xc000007b !
    Cách sửa lỗi 0xc000007b ! Mấy hôm nay em dùng Garena, khi bật lên nó hiện " The application was unable to start correctly (0xc000007b). Click OK to close ... Chú ý quan trọng: Nêu máy tính của bạn đã bị nhiễm virus, nó thể mở đường cho các dạng tấn công khác. Trong trường hợp này bạn nên xây ...
  • Cách tạo mục LỤC trên Word 2003 tự động
    Cách tạo mục LỤC trên Word 2003 tự động ACE nào biết cách tạo PHỤ LỤC cho file Word không giúp mình với! Cụ thể là như thế này: Trong file nhiều mục, nhiều chương, nhiều điều . . . Liên kết như thế nào để khi mình ...
  • Làm thế nào để thay đổi màu chữ trong ppt khi click sang hiệu ứng ...
    Làm thế nào để thay đổi màu chữ trong ppt khi click sang hiệu ứng tiếp theo trong 1 slide Mình lấy ví dụ cụ thể với cái bảng số liệu này bước thứ ... cách ấn vào phím mũi tên hay dùng bút trình chiếu) thì chữ trong 1 bảng, cụ thể là bảng C sẽ từ trắng chuyển thành đen, kiểu như mình muốn làm nổi bật 1 ...
  • trục trặc trong cài đặt Microsort Office 2007
    trục trặc trong cài đặt Microsort Office 2007 Em bị trục tặc trong Excel 2007 & cài lại Microsoft Office 2007 (chỉ cài excel, word & power point) nhưng khi mở các phần mềm này lên thì máy đều báo chờ để configuration ~ 2 giây (nếu cancel đoạn này ...
  • Nên dùng font và cỡ chữ nào trong powerpoint?
    Thẩm mỹ và thực dụng: dùng font chữ nào cũng được, miễn là đẹp, nét to, đậm dễ nhìn. - Kích thước chữ nhỏ nhất là 20pt, nếu viết thành nhiều dòng thì mỗi ý không quá 3 dòng. Còn nhiều qui tắc khác nhưng đây bạn chỉ hỏi về font và cỡ chữ nên mình chỉ nói ngắn gọn vậy thôi. Chúc bạn thành công.
  • Chuyển đổi file Microsoft PowerPoint Presentation 2010 sang 2003 ...
    Chuyển đổi file Microsoft PowerPoint Presentation 2010 sang 2003 ntn ak? Ai làm ơn chì em cách làm đơn giàn mà rõ hơn nhá. ... khi bạn office 2010 còn nếu bạn file 2010 mà word 2003 thì dùng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! để convert nó từ *.docx sang *.doc để đọc trên word 2003 ...
  • file Excel bị lỗi không mở được
    tenfile.xls cannot be accessed . the file may be read-only, or you may be trying to access a read-only location ,or, the server the document is store on may lot be responding" mình copy sang chỗ khác cũng không được, đang sử dụng kis 2009, ai biết xin chỉ dùm, toàn dữ liệu quan trọng, xin Thank và hậu ...