cach chinh dong chu vao giua o ke trong word 2007

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• Xóa Dòng kẻ ngang trong word
    Xóa Dòng kẻ ngang trong word Trong văn bản Word có dòng kẻ ngang liền nét, tui đã thử đặt chuột vào nhưng không được, tìm cách để chọn nó để cut ... là chức năng tạo nhanh đường kẻ phân cách, vì nó không phải là 1 đối tượng nên bạn không thể click vào để xóa, muốn xóa nó, bạn bôi đen từ dòng ...
  • muốn tạo dòng kẻ ô ly trong word
    muốn tạo dòng kẻ ô ly trong word có bạn nào biết cách làm ra (tạo) dòng kẻ ô ly trong word hoặc excel k? chỉ cho mình với nhé! ... The directory should automatically change to where your other templates are and the file type should change to .dot 4. Click OK. Sau này chỉ việc gọi cái template ra. 1. Click the ...
  • Không Được Dấu "nặng" Trong Office2007-Win Vista
    Không Được Dấu "nặng" Trong Office2007-Win Vista Chào các bạn, cho mình hỏi một vấn đề là, mình không viết được dấu "nặng" trong ... nó để nguyên chữ j hay là mất chữ j mà vẫn không dấu ? nếu mất chữ j mà vẫn không thấy đấu thì bạn nên chỉnh lại khoảng cách giữa các hàng ( thể nó sát ...
  • Hướng dẫn sử dụng Word 2007 toàn tập chi tiết
    Trong Word 2007, không các menu lệnh như phiên bản trước mà thay vào đó là hệ thống “ribbon” với 3 thành phần chính: thẻ (Tab), nhóm (Group) các nút lệnh (Command button). ... Để đề phòng trường hợp treo máy, cúp điện làm mất dữ liệu, bạn nên bật chức năng sao lưu tự động theo chu kỳ.
  • Chỉnh page layout trong pdf
    Chỉnh page layout trong pdf MÌnh đang dùng bản Adobe Acrobat Pro9 Ex nhưng không biết cách chỉnh trang như thế nào? Cách chỉnh lề Page layout như bên word ấy, để in ra cho dễ nhìn. Giúp với!
  • Cho tớ hỏi cách viết chữ lên trên mũi tên sơ đồ trong word
    Cho tớ hỏi cách viết chữ lên trên mũi tên sơ đồ trong word Tớ làm một sơ đồ, dùng các mũi tên, phải viết chỉ dẫn lên trên mũi tên. Nhưng ko biết làm cách nào. Mọi người biết chỉ giúp với.
  • Help: Cách xoá Table trong Word nhưng vẫn giữ nguyên nội dung ...
    Help: Cách xoá Table trong Word nhưng vẫn giữ nguyên nội dung bên trong? Tình hình là mình một số bảng Table trong Word cần xoá, tuy sau khi in không thấy lằn kẻ nhưng khi xem trực tiếp trên màn hình thì lằn mờ mờ rất khó ...
  • Cách đánh số tự động cho công thức trong word 2010.
    Cách đánh số tự động cho công thức trong word 2010. Hiện tại e đang làm cái luận án toán của e, trong bài luận án khá nhìu công thức, nên em mún đánh số thứ tự một cách tự động cho các công thức đó, chứ đánh thủ ...
  • Gõ chữ dọc trong word
    Gõ chữ dọc trong word Mình đang muốn dọc 1 bài viết tầm 5000 từ dạng dọc. Tuy nhiên mình đã tìm hiểu 1 vài cách nhưng đều không hiệu quả bạn nào có cách chỉ mình vơi nhé Như hình trên mình tạm thời thể ...
  • Hỏi về cách gõ chữ từ bên phải qua bên trái trong Word 2007
    Mình muốn gõ chữ trong văn bản Word 2007 từ phía bên phải qua phía bên trái ( ngược với cách gõ thông thường). ... thành Thank Theo mình biết thì quy định là gỏ gốc tọa độ (0,0) nghĩa là góc trên bên trái sang,nếu như bạn mún thử bỏ từ bên phải thì bạn thể bấm tổ hợp phím Ctrl+R (Canh lề phải)