cách group trong word 2010

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• làm sao gom nhóm(group) trong word 2010
    làm sao gom nhóm(group) trong word 2010 em ve vài cái hình trong kế toán mà sao bôi đen kick1 chuột phải nó lại khong cho group lại.đang cần gấp anh em nào biết chỉ giúp với. ... chọn thế là cách 3: Ta sử dụng ctrl để nhóm lại( cách này được nhưng không khả thi lắm! chỉ làm tạm thời (gian) thôi) hjhj; ...
  • Cách tạo định dạng văn bản trong Word 2010
    Cách tạo định dạng văn bản trong Word 2010 Cho em hỏi là trong word 2010cách nào tạo văn bản giống như trong hình của em không, có dòng Heading 1 , Nomal y như trong hình luôn á, em cảm ơn.
  • Hướng dẫn vẽ biểu đồ trong Excel 2007, 2010, 2013
    Hướng dẫn vẽ biểu đồ trong Excel 2007, 2010, 2013 Biểu đồ là cách trình diễn số liệu rất hiệu quả trong các chương trình tính toán hoặc thống kê, đặc biệt là Microsoft Excel. Trong bài hướng dẫn dưới đây, chúng tôi sẽ trình bày những thao tác cơ ...
  • Gộp 2 bảng trong word thành một bảng
    Gộp 2 bảng trong word thành một bảng Dear mọi người ! Mình có 2 table file word Table thứ nhất có 4 dòng 3 cột, table thứ 2 cũng có 4 dòng 3 cột. Mình muốn gọp hai table thành một thì phải dùng lệnh gì, mong mọi người ...
  • Công cụ vẽ (drawing) trong office 2007, 2013
    Công cụ vẽ (drawing) trong office 2007, 2013 Có ai biết cách lấy thanh drawing ở trong word 2007 ra ko nhỉ. Bình thường ở word 2003 chỉ cần kích phải chuột vào thanh tiêu đề rồi tích vào drawing là được, tui tìm mãi trong word 2007 ko thấy. ...
  • Cho mình hỏi về word 2010, Trang 2 Hỏi đáp
    Cho mình hỏi Cách khắc phục 1 lỗi nho nhỏ trong Word 2010, Hỏi đáp · làm sao gom nhóm(group) trong word 2010, Hỏi đáp · [Cần giúp gấp] Hỏi về watermark trong word 2010!, Hỏi đáp · hỏi về word bị lỗi, Hỏi đáp · file word DOC chỉ đọc không sao chép, chỉnh sửa được, Hỏi đáp · Lỗi phần Styles Word ...
  • Chức năng Select Objects trong Word 2007
    Chủ nhật 17 Tháng 1, 2010 9:11 am #135216 Mình thấy trong Word 2003 có chức năng Select Objects rất hay (chọn tất cả đối tượng để nhóm lại rất tiện dụng ) nhưng ở Word 2007 không biết nó nằm ở đâu? Bác nào biết chỉ dùng ạ?
  • Textbox trong Word 2010 bị mất chữ sau khi tắt máy
    Textbox trong Word 2010 bị mất chữ sau khi tắt máy Mình bị trường hợp này tương đối lạ. Lúc trước trong văn bản mình để font Times New Roman, trong Textbox mình để font VNI-Times thì không bị sau. Vừa rồi mình chỉnh font trong Text về Times New ...
  • Cách ẩn các thay đổi , track changes trong word office 2007, 2010+ ...
    Thứ 2 06 Tháng 6, 2016 3:15 am #1001363 Ẩn các thay đổi được ghi lại, ghi chú trong word Chỉ Khi in. Với hướng dẫn này, bạn sẽ ẩn các thay đổi đi, nhưng không phải là xóa những thay đổi đó. Nếu muốn xóa Bạn phải chọn Accept hoặc Reject trong Changes group để xóa hản các thay đổi hay ghi chú ...
  • preview không thấy textbox
    preview không thấy textbox mình xài word 2003, sau khi insert tetbox, đánh nội dung trong đó, khi click preview để xem lại thì hổng thấy textbox của mình đâu cả , xin hỏi có cách nào thấy textbox khi mình preview nó không các bác.