cách chỉnh ngày tháng trong excel 2007

Đang Nạp danh sách các bài viết liên quan. Nếu chờ lâu quá, hãy Refresh (F5) lại trình duyệt.

• chỉnh font mặc định trong Excel
    Chỉnh font chữ mặc định khi tạo mới 1 file excel 2007 như nào ạ ... Khôi phục lại mặc định font trong Win7...Giúp ! Cách thiết lập mặc định cho Word 2003 · Cách sửa lỗi ngày tháng trong excel · bạn dùng font chữ nào cho word, excel? Giải quyết 40 câu hỏi thường gặp trong Excel · Chỉnh Làm vừa trang A4 ...
  • Chỉnh Làm vừa trang A4 trong excel
    Thứ 3 15 Tháng 9, 2009 3:20 pm #73698 Mong các bậc lão thành chỉ dạy đệ cách làm vừa một trang A4 trong excel vì đệ làm dư hết 2 hàng mà k biết cách nào hết, vừa kéo hết cả tờ giấy rồi, Thank nhiều đệ đang cần gấp mong ai giúp nhanh giùm ạ!!
  • Chèn hình ảnh cố định trong cột của bảng tính excel
    Thứ 6 10 Tháng 1, 2014 5:08 pm #699379 Gửi các anh chị, các bạn, Mình đang làm việc trên excel 2007, windows 7 và có một số thắc mắc chưa tìm được cách làm mong mọi người giúp đỡ. Mình cần chèn hình ảnh vào Excel nhưng khi Insert thì kích thước rất to phải chỉnh lại, và chỉnh cho vào từng cột rất ...
  • Lỗi format cell từ General bị chuyển thành Accounting
    Lỗi format cell từ General bị chuyển thành Accounting Mình vừa gặp một tình trạng lạ lùng trong file excel. File bao gồm cả dữ liệu chữ, số, ngày, giờ, và được format theo cột, đối với chữ và số thì mình format General, ngày format Date, giờ format Time, ...
  • Không Gõ Được Dấu "nặng" Trong Office2007-Win Vista
    Thứ 6 28 Tháng 1, 2011 1:16 pm #230836 Chào các bạn, cho mình hỏi một vấn đề là, mình không viết được dấu "nặng" trong ofice2007 trong windows Vista, tất cả các dấu khác đều viết Ok duy nhất chỉ dấu " nặng--telex=J" không viết được. Ban nào biết nguyên nhân và cách khắc phục xin chỉ cho mình ...
  • thay thế dữ liệu ngày tháng năm trong access!cần giúp đỡ
    thay thế dữ liệu ngày tháng năm trong access!cần giúp đỡ tôi có 1 bảng nhân viên có field ngaysinh theo kiểu date/time(short date).Vd: gồm các ngày sau: 01/ 01/2007;10/01/2007;20/01/2007 Tôi dùng chức năng REPLACE trong bảng để thay thế tháng 01 thành tháng 02 như sau: ##/01/2007 và thay thành ...
  • Cách thêm sub/function VBA vào Excel
    Thứ 4 24 Tháng 2, 2010 1:04 pm #160510 1. Thêm Sub (chạy macro) Nếu chưa có template: Tạo ra 1 Workbook rỗng, sau đó làm như sau: 1. Ấn chuột phải vào thanh công cụ, chọn Visual Basic. Trong thanh công cụ mới xuất hiện, bấm vào Visual Basic Editor. Trong cây project ấn chuột phải làm ra (tạo) ...
  • Thêm dấu chấm vào dãy số trong Excel !!?
    Thêm dấu chấm vào dãy số trong Excel !!? ... [Hướng dẫn] Một ngày một "tuyệt chiêu" trong Excel · Cho hỏi về cách vẽ đồ thị trong excel · Một ngày một "tuyệt chiêu" trong Excel · [Hướng dẫn] Một ngày .... có thể là bạn chưa set format là number cho những ô đấy tớ muốn chỉnh cái để nó thành mặc định ý
  • Sử dụng Solver trong Excel 97-2010
    Để DOWNLOAD tài liệu, xin Trả lời bài viết này, mình sẽ up tài liệu cho bạn ngay, hay Admin sẽ upload thay. Ai cần download ... Tuy nhiên, cách thực hiện Add-In Solver cho các phiên bản Excel 97-2003 là giống nhau và cách thực hiện Add-In Solver trong Excel 2007-2010 cũng tương tự nhau. Các hình ...
  • Cho e hỏi cách chuyển file văn bản từ Kingsoft 2012 sang word ...
    Cho e hỏi cách chuyển file văn bản từ Kingsoft 2012 sang word 2003 hay 2007 ! Tình hình là em mới mua máy, nó cài cho cái Kingsoft 2012 , cho e hỏi cách chuyển file văn bản từ KIngsoft 2012 đó qua word 2003 hay 2007, e k ...